Danh sách nhận thưởng hàng tuần năm 2018

Chúc mừng các bạn sau đã nhận được phần thưởng dành cho thành viên tích cực trong tuần:

Phần thưởng là một thẻ cào điện thoại trị giá 50.000đ hoặc 3 tháng VIP của Online Math

Tuần từ 12/10/2020 đến 19/10/2020

Môn Toán: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Vật lí: Yến Nguyễn

Môn Ngữ văn: Minh An

Môn Tiếng Anh: Luna Tomeika

Môn Địa lí: trinh gia long 

Tuần từ 05/10/2020 đến 12/10/2020

Môn Toán: Hồng Phúc

Môn Hóa học: Phạm Vũ Trí Dũng

Môn Sinh học: Nguyễn Minh Ngọc Anh

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Minh Nguyệt

Tuần từ 28/09/2020 đến 05/10/2020

Môn Toán: Miyuki Misaki

Môn Vật lí: Nguyễn Duy Khang

Môn Hóa học: Khoa

Môn Tiếng Anh: ??_Trang_??

Môn Tin học:  Nguyễn An Thanh

Tuần từ 22/09/2020 đến 28/09/2020

Môn Sinh học: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Hóa học: miyano shiho

Môn Tiếng Anh:   Vy Le

Môn Ngữ văn: Phạm Thị Diệu Huyền

Môn Lịch sử: Tango

Tuần từ 15/09/2020 đến 21/09/2020

Môn Toán: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Sinh học: buithianhtho

Môn Tiếng Anh:  Violet Evergarden

Môn Địa lí: ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 07/09/2020 đến 15/09/2020

Môn Toán: Nguyễn Ngân Hòa

Môn Vật lí: Hoàng Tử Hà

Môn Tiếng Anh: Phạm Trần hoàng anh

Môn Lịch sử: Minh An

Tuần từ 31/08/2020 đến 07/09/2020

Môn Toán: Miyuki Misaki

Môn Hóa học: Phạm Vũ Trí Dũng

Môn Ngữ văn: Nguyễn Văn Đạt

Môn Địa lý: trinh gia long 

Môn Tin học: Minh Lê

Tuần từ 24/08/2020 đến 31/08/2020

Môn Toán:  Hồng Phúc

Môn Vật lý:  Yến Nguyễn

Môn Hóa học: Thiên Ân

Môn Sinh học: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Tiếng Anh:  ??_Trang_??

Tuần từ 17/08/2020 đến 24/08/2020

Môn Toán:  Nguyễn Trúc Giang

Môn Vật lý:  Hạ Thiên

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: HISINOMA KINIMADO

Tuần từ 10/08/2020 đến 17/08/2020

Môn Toán:  Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Vật lý:  ling Giang nguyễn

Môn Tiếng Anh:  Nhóc Ngốc

Môn Địa lý: trinh gia long

Môn Tin học: Nguyễn Minh Lệ

Tuần từ 03/08/2020 đến 10/08/2020

Môn Toán: White Hold

Môn Vật lý: Lê Đinh Giáp

Môn Hóa học: Phạm Vũ Trí Dũng

Môn Tiếng Anh: Diệp Vi

Tuần từ 29/07/2020 đến 03/08/2020

Môn Toán: Miyuki Misaki

Môn Vật lý: Lương Minh Hằng

Môn Hóa học: Thiên Ân 

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Minh Nguyệt

Tuần từ 21/07/2020 đến 28/07/2020

Môn Toán: Nguyễn Ngọc Lộc 

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Hóa học: Nguyễn Thị Thuỳ Linh

Môn Tiếng Anh: Trần Thiên Thiên trong lời đồn

Tuần từ 13/07/2020 đến 20/07/2020

Môn Toán: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Tiếng Anh: Yến Yến

Môn Địa lý: Trúc Quỳnh

Môn Tin học: Minh Lê

Tuần từ 06/07/2020 đến 13/07/2020

Môn Toán: TRẦN MINH HOÀNG

Môn Vật lý: Yến Nguyễn

Môn Hóa học: Nguyễn Trần Thành Đạt

Môn Tiếng Anh:  Nhóc Ngốc

Tuần từ 29/06/2020 đến 06/07/2020

Môn Hóa học: miyano shiho

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Lịch sử: Thảo Phương 

Môn Địa lý: Thiên Ân

Tuần từ 22/06/2020 đến 29/06/2020

Môn Toán: Miyuki Misaki

Môn Vật lý: Nguyễn Thanh Hằng

Môn Hóa học: Linh

Môn Sinh học: buithianhtho

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: ??_Trang_??

Môn Tin học:  Nguyễn Ngọc Hà

Tuần từ 15/06/2020 đến 22/06/2020

Môn Toán: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Vật lý:  nguyễn duy tân

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Lịch sử: Hoàng Minh Phúc

Môn Giáo dục công dân: trinh gia long 

Tuần từ 08/06/2020 đến 15/06/2020

Môn Toán: Cuc Pham

Môn Hóa học: NoProEzGame

Môn Sinh học: Nguyễn Trúc Giang

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh:  Hồ Bảo Trâm

Tuần từ 01/06/2020 đến 08/06/2020

Môn Toán: White Hold

Môn Hóa học:  miyano shiho

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: Đỗ Hải Đăng

Môn Địa lý: Minh An

Tuần từ 25/05/2020 đến 01/06/2020

Môn Toán: Miyuki Misaki

Môn Vật lý: Yến Nguyễn

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Tiếng Anh: Vy Lan Lê

Tuần từ 18/05/2020 đến 25/05/2020

Môn Toán: Nguyễn Huyền Trâm

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Minh Nguyệt

Môn Tin học: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Công nghệ: Vũ Minh Tuấn

Tuần từ 11/05/2020 đến 18/05/2020

Môn Toán: Mai.T.Loan

Môn Vật lý: Hanako-kun

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh: Thảo Anh

Lịch sử: Thảo Phương 

Địa lý: trinh gia long 

Tuần từ 04/05/2020 đến 11/05/2020

Môn Toán:  Phạm Vũ Trí Dũng

Môn Vật lý:  Trần Tuyết Như

Môn Hóa học: Linh

Môn Sinh học: Trần Thọ Đạt

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Tuần từ 27/04/2020 đến 04/05/2020

Môn Toán:  White Hold

Môn Vật lý: Yến Nguyễn

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Tuần từ 21/04/2020 đến 27/04/2020

Môn Toán:  Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Hóa học: Quang Nhân

Môn Lịch sử: Hoàng Minh Phúc

Môn Tiếng Anh: Vy Lan Lê

Tuần từ 14/04/2020 đến 21/04/2020

Môn Toán:  Miyuki Misaki

Môn Vật lý: Thầy Nguyễn Chí Sơn

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Lịch sử:  Thảo Phương 

Tuần từ 06/04/2020 đến 13/04/2020

Môn Toán: Trần Đăng Nhất

Môn Vật lý: nguyễn duy tân

Môn Hóa học: Linh

Môn Sinh học:  Takahashi Eriko Mie

Môn Ngữ văn:  Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Môn Lịch sử: Trần Thị Hà My

Tuần từ 30/03/2020 đến 06/04/2020

Môn Toán: Nguyễn Ngọc Lộc 

Môn Vật lý: Lương Minh Hằng

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Lịch sử: trinh gia long 

Môn Tin học: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Tuần từ 23/03/2020 đến 30/03/2020

Môn Toán:  ?Amanda?

Môn Vật lý: Phạm Minh Triết

Môn Lịch sử: Hoàng Minh Phúc

Môn Tin học: híp

Tuần từ 16/03/2020 đến 23/03/2020

Môn Toán: Nguyễn Ngân Hòa

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Sinh học:  Vũ Minh Tuấn

Môn Tiếng Anh: Cái Ngọc Thùy Phương

Tuần từ 9/03/2020 đến 16/03/2020

Môn Toán: Nguyễn Trương

Môn Vật lý: nguyễn duy tân

Môn Hóa học: Linh

Môn Lịch sử:  Minh An

Tuần từ 02/03/2020 đến 9/03/2020

Môn Toán: Hoàng Thị Ánh Phương 

Môn Hóa học:  Duong Le

Môn Địa lý: trinh gia long 

Môn Tin học: Hakita Nguyen

Tuần từ 24/02/2020 đến 02/03/2020

Môn Toán: ?Amanda?

Môn Vật lý: hellokoko

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Lịch sử:  Hoàng Minh Phúc

Môn Giáo dục công dân: Thạch Ngọc Trúc Ly

Tuần từ 17/02/2020 đến 24/02/2020

Môn Toán:  Phạm Lan Hương

Môn Vật lý:  Duy Khang

Môn Hóa học:  buithianhtho

Môn Sinh học:  Vũ Minh Tuấn

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Lịch sử:   Đỗ Hải Đăng

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 10/02/2020 đến 17/02/2020

Môn Toán: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn Vật lý: nguyễn duy tân

Môn Hóa học: Linh

Môn Sinh học: Nguyễn Trần Thành Đạt

Môn Lịch sử:  Sách Giáo Khoa

Tuần từ 04/02/2020 đến 10/02/2020

Môn Toán: Nguyễn Ngọc Lộc 

Môn Vật lý:  Dương Nguyễn

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Tiếng Anh: Sone Yoonsic

Môn Địa lý: trinh gia long 

Tuần từ 27/01/2020 đến 04/02/2020

Môn Toán: Nguyễn Thành Trương

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Lịch sử: hellokoko

Môn Giáo dục công dân:  Thạch Ngọc Trúc Ly

Tuần từ 12/01/2020 đến 27/01/2020

Môn Toán: Vũ Minh Tuấn

Môn Vật lý: buithianhtho

Môn Hóa học: Quang Nhân

Môn Ngữ văn: Lâm Khả Vy

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Tuần từ 06/01/2020 đến 12/01/2020

Môn Vật lý: Duy Khang

Môn Hóa học: Linh

Môn Ngữ văn: Sách Giáo Khoa

Môn Tiếng Anh: Mai Hà Trang

Môn Lịch sử:  Không tên

Môn Tin học: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Tuần từ 31/12/2019 đến 06/01/2020

Môn Hóa học: Diệp Anh Tú

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh:  Sone Yoonsic

Môn Địa lý: Nguyễn Văn Đạt

Môn Lịch sử: trinh gia long 

Tuần từ 23/12/2019 đến 30/12/2019

Môn Toán: Băng Băng 2k6

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Tiếng Anh:  Nhóc Ngốc

Môn Địa lý: Minh An

Tuần từ 16/12/2019 đến 23/12/2019

Môn Toán: Vũ Minh Tuấn

Môn Vật lý: Vương Thiên Dii

Môn Ngữ văn: Lâm Khả Vy

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Huyền Trâm

Môn Tin học: ♛๖ۣۜEɗωαɾɗ ๖ۣۜNεω๖ۣۜGαтε♛

Tuần từ 09/12/2019 đến 16/12/2019

Môn Vật lý: Duy Khang

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Ngữ văn: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 02/12/2019 đến 09/12/2019

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Lịch sử: Sách Giáo Khoa

Môn Địa lý: Nguyễn Văn Đạt

Môn Tin học: Nguyễn Lê Phước Thịnh

Môn GDCD: Đỗ Trà My

Tuần từ 25/11/2019 đến 02/12/2019

Môn Toán:  Băng Băng 2k6

Môn Vật lý:  Lương Minh Hằng

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Môn Địa lý:  Minh An

Tuần từ 18/11/2019 đến 25/11/2019

Môn Toán: Vũ Minh Tuấn

Môn Vật lý:  Lemonvl

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Môn Địa lý: Takahashi Eriko Mie

Tuần từ 11/11/2019 đến 18/11/2019

Môn Toán: No choice teen

Môn Vật lý: Pumpkin Night

Môn Hóa học:  Duong Le

Môn Ngữ văn:  Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Huyền Trâm

Môn Địa lý:  trinh gia long 

Môn Tin học: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 04/11/2019 đến 11/11/2019

Môn Toán: Phạm Lan Hương

Môn Vật lý: Duy Khang

Môn Hóa học: Linh

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: Sone Yoonsic

Môn Lịch sử: Cô Tiên

Tuần từ 28/10/2019 đến 04/11/2019

Môn Toán: Băng Băng 2k6

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Tiếng Anh:  Vương Thị Thanh Hoa

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Môn Giáo dục công dân:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 21/10/2019 đến 28/10/2019

Môn Toán: Vũ Minh Tuấn

Môn Hóa học: buithianhtho

Ngữ Văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Môn Tin học:  Nguyễn Lê Phước Thịnh

Tuần từ 14/10/2019 đến 21/10/2019

Môn Toán: @Nk>↑@

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học: Duong Le

Ngữ Văn: Trần Thị Hà My

Môn Địa lý: Minh An

Tuần từ 07/10/2019 đến 14/10/2019

Môn Toán:  Phạm Minh Quang

Môn Vật lý: Phạm Hoàng Hải Anh

Môn Hóa học:   Linh

Môn Lịch sử: $Mưa$

Môn Tin học:  Nguyễn Văn Đạt

Tuần từ 01/10/2019 đến 07/10/2019

Môn Toán:  Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Vật lý:  Hoàng Tử Hà

Môn Ngữ văn:  Băng Băng 2k6

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Môn Tin học:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 23/09/2019 đến 30/09/2019

Môn Toán:  Vũ Minh Tuấn

Môn Vật lý:  Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: buithianhtho

Môn Tiếng Anh:  Hồ Bảo Trâm

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 16/09/2019 đến 23/09/2019

Môn Toán: Lê Thị Thục Hiền

Môn Vật lý:  nguyen thi vang

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Tiếng Anh: Vũ Như Quỳnh

Môn Địa lý: Nguyễn Văn Đạt

Tuần từ 09/09/2019 đến 16/09/2019

Môn Vật lý: Dương Nguyễn

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Tuần từ 02/09/2019 đến 09/09/2019

Môn Toán:  tth

Môn Vật lý:  Phạm Hoàng Hải Anh

Môn Hóa học:  Băng Băng 2k6

Môn Ngữ văn: momochi

Môn Tiếng Anh:  Vương Thị Thanh Hoa

Tuần từ 26/08/2019 đến 02/09/2019

Môn Toán:   Vũ Minh Tuấn

Môn Vật lý: Lê Đinh Giáp

Môn Hóa học:  buithianhtho

Môn Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Tuần từ 19/08/2019 đến 26/08/2019

Môn Toán:  Lê Thị Thục Hiền

Môn Vật lý: Lương Minh Hằng

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Ngữ văn: Nguyễn Văn Đạt

Môn Lịch sử: Takahashi Eriko Mie

Tuần từ 12/08/2019 đến 19/08/2019

Môn Toán:  Trần Thanh Phương

Môn Vật lý:  Nguyen Van Dien

Môn Hóa học: trần đức anh

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Tiếng Anh:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 06/08/2019 đến 12/08/2019

Môn Toán:  lê thị hương giang

Môn Vật lý: Phạm Hoàng Hải Anh

Môn Hóa học:  Quang Nhân

Môn Ngữ văn:  Hoàng Minh Nguyệt

Tiếng Anh:   Vương Thị Thanh Hoa

Tuần từ 29/07/2019 đến 06/08/2019

Môn Toán:  Vũ Minh Tuấn

Môn Hóa học: Hùng Nguyễn

Môn Ngữ văn: buithianhtho

Tiếng Anh:  momochi

Môn Địa lý: Diệp Vi

Tuần từ 22/07/2019 đến 29/07/2019

Môn Toán:  tth

Môn Vật lý: Lê Đinh Giáp

Môn Hóa học:  Lương Minh Hằng

Tiếng Anh: Hồ Bảo Trâm

Tuần từ 15/07/2019 đến 22/07/2019

Môn Toán:   Nguyễn Thành Trương

Môn Hóa học:  Phùng Hà Châu

Môn Ngữ văn: Nguyễn Văn Đạt

Tiếng Anh: Nhóc Ngốc

Môn Lịch sử: Bastkoo

Tuần từ 08/07/2019 đến 15/07/2019

Môn Toán:  Trần Thanh Phương

Môn Vật lý:  Phạm Hoàng Hải Anh

Môn Hóa học: Quang Nhân

Môn Ngữ văn: Trần Thị Hà My

Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 01/07/2019 đến 08/07/2019

Môn Toán: svtkvtm

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Tiếng Anh: Vy Lan Lê

Tuần từ 24/06/2019 đến 01/07/2019

Môn Toán: tth

Môn Vật lý:  Dương Nguyễn

Môn Ngữ văn:  Huỳnh lê thảo vy

Tiếng Anh:  Vương Thị Thanh Hoa

Tuần từ 17/06/2019 đến 24/06/2019

Môn Toán: Bonking

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Sinh học: Takahashi Eriko Mie

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Tiếng Anh: Tú Quyên

Tuần từ 10/06/2019 đến 17/06/2019

Môn Toán: Y

Môn Hóa học:  Quang Nhân

Môn Ngữ văn: Trần Thị Hà My

Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Địa lý:  ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 03/06/2019 đến 10/06/2019

Môn Vật Lý: Phạm Hoàng Hải Anh

Môn Ngữ văn: Nhóc Ngốc

Tiếng Anh: Mai Hà Trang

Môn Giáo dục công dân:  Phùng Tuệ Minh

Tuần từ 27/05/2019 đến 03/06/2019

Môn Toán:   Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Hóa học:  Lương Minh Hằng

Tiếng Anh: Vương Thị Thanh Hoa

Môn Lịch sử: Bastkoo

Tuần từ 20/05/2019 đến 27/05/2019

Môn Toán:  Hoàng Đình Bảo

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Hóa học: Mai Phương Thảo

Môn Sinh học: Takahashi Eriko Mie

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Tuần từ 13/05/2019 đến 20/05/2019

Môn Toán:  Y

Môn Hóa học: Quang Nhân

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 06/05/2019 đến 13/05/2019

Môn Toán: Nguyễn Thị Diễm Quỳnh

Môn Vật lý: $Mr.VôDanh$

Môn Sinh học: Phùng Tuệ Minh

Môn Ngữ văn: Tường Vy

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Thị Thu Hòa

Tuần từ 30/04/2019 đến 06/05/2019

Môn Toán: Luân Đào

Môn Vật lý:  Nguyen Quynh Huong

Môn Ngữ văn: Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh: Vương Thị Thanh Hoa

Môn Tin học: híp

Tuần từ 22/04/2019 đến 29/04/2019

Môn Toán:  tran nguyen bao quan

Môn Vật lý: Hoàng Tử Hà

Môn Hóa học:  Trương Hồng Hạnh

Môn Sinh học: Takahashi Eriko Mie

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: Bastkoo

Tuần từ 16/04/2019 đến 22/04/2019

Môn Toán: Y

Môn Vật lý: ?Amanda?

Môn Hóa học: Mai Phương Thảo

Môn Ngữ văn:  Nguyen

Môn Địa lý: Quang Nhân

Tuần từ 08/04/2019 đến 15/04/2019

Môn Toán: Trần Trung Nguyên

Môn Vật lý: $Mr.VôDanh$

Môn Hóa học: Duong Le

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Tuần từ 02/04/2019 đến 08/04/2019

Môn Toán: Lê Anh Duy

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn ngữ văn: trần thị diệu linh

Môn Tiếng Anh: Vương Thị Thanh Hoa

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Môn Tin học: Đoàn Xuân Sơn

Tuần từ 26/03/2019 đến 01/04/2019

Môn Toán: Nguyễn Thành Trương

Môn Hóa học: Trương Hồng Hạnh

Môn ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: Bastkoo

Môn Công nghệ: buithianhtho

Tuần từ 18/03/2019 đến 25/03/2019

Môn Toán: Khôi Bùi 

Môn Vật lý: Ma Đức Minh

Môn Hóa học: Hoàng Nhất Thiên

Môn ngữ văn: Nguyen

Môn Tiếng Anh:  Tú Quyên

Môn Địa lý: buithianhtho

Tuần từ 11/03/2019 đến 18/03/2019

Môn Toán: Ribi Nkok Ngok

Môn Hóa học: Hồ Hữu Phước

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh thí điểm:  Cuồng Khải Nguyên

Môn Tin học: híp

Tuần từ 04/03/2019 đến 11/03/2019

Môn Toán: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn Ngữ văn:  Hoàng Minh Nguyệt

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Môn Lịch sử:  Trần Thọ Đạt

Môn Công nghệ: Cao Thị Ngọc Anh

Tuần từ 25/02/2019 đến 04/03/2019

Môn Toán: Unruly Kid

Môn Sinh học: Anh Qua

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Địa lý: Bastkoo

Tuần từ 19/02/2019 đến 25/02/2019

Môn Toán: Nguyen

Môn Vật lý: Ma Đức Minh

Môn Hóa học:  Hoàng Nhất Thiên

Môn Sinh học: Hùng Nguyễn

Môn Ngữ văn: Huỳnh lê thảo vy

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 11/02/2019 đến 18/02/2019

Môn Hóa học: Thục Trinh

Môn Sinh học: Nguyễn Ngô Minh Trí

Môn Ngữ văn: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh: Trịnh Phú Quỳnh

Môn Giáo dục công dân: Nguyễn Minh Huyền

Tuần từ 04/02/2019 đến 11/02/2019

Môn Toán: Nguyễn Trương

Môn Hóa học:  Phùng Hà Châu

Môn Sinh học: ➻❥ทջℴ☪ϑƴ⁀ᶦᵈᵒᶫ

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Tuần từ 28/01/2019 đến 04/02/2019

Môn Toán: Nguyễn Việt Lâm

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Lịch sử:  Minh An

Tuần từ 22/01/2018 đến 28/01/2019

Môn Vật lý: Dark Bang Silent

Môn Hóa học: Phương Kỳ Khuê

Môn Ngữ văn:  Huỳnh lê thảo vy

Môn Tin học:   bảo nam trần

Tuần từ 14/01/2018 đến 21/01/2019

Môn Toán: Luân Đào

Môn Vật lý: Lê Phương Giang

Môn Sinh học:  Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Tuần từ 07/01/2018 đến 14/01/2019

Môn Toán: Khôi Bùi 

Môn Hóa học: Diệp Anh Tú

Môn Ngữ Văn:  Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Môn Tin học: B (Erik)

Tuần từ 31/12/2018 đến 07/01/2019

Môn Toán: Nguyễn Việt Lâm

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Sinh học: Minh An

Môn Ngữ Văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: trần thị diệu linh

Tuần từ 24/12/2018 đến 31/12/2018

Môn Toán:  Trần Trung Nguyên

Môn Vật lý:  Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: Nguyễn Việt Hà

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Minh Huyền

Môn Địa lý: Hùng Nguyễn

Tuần từ 17/12/2018 đến 24/12/2018

Môn Toán: Thiên Hàn

Môn Vật lý: Trịnh Công Mạnh Đồng

Môn Hóa học: Ngọc Hân

Môn Ngữ văn: Trần Thị Hà My

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Tuần từ 11/12/2018 đến 17/12/2018

Môn Toán: DƯƠNG PHAN KHÁNH DƯƠNG

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học: Khả Vân

Môn Giáo dục công dân: Hoàng Minh Nguyệt

Tuần từ 03/12/2018 đến 11/12/2018

Môn Toán: Nguyễn Việt Lâm

Môn Vật lý: Dark Bang Silent

Môn Hóa học: Uyên Nhi

Môn Sinh học: Phùng Tuệ Minh

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: lương thanh tâm

Môn Địa lý: IamBronzeV

Tuần từ 26/11/2018 đến 03/12/2018

Môn Toán: Trần Trung Nguyên

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Ngữ văn:   Mai Nguyễn

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Minh Huyền

Tuần từ 19/11/2018 đến 26/11/2018

Môn Toán: tran nguyen bao quan

Môn Vật lý: Đức Minh

Môn Hóa học: Ngọc Hân

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Lịch sử:  Anh Pha

Môn Địa lý: Huỳnh lê thảo vy

Tuần từ 13/11/2018 đến 19/11/2018

Môn Toán: Shurima Azir

Môn Vật lý: đề bài khó wá

Môn Hóa học: Khả Vân

Môn Ngữ văn:  trần thị diệu linh

Môn Tiếng Anh:  Vy Lan Lê

Tuần từ 05/11/2018 đến 12/11/2018

Môn Toán: Nguyễn Việt Lâm

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học: Hùng Nguyễn

Môn Sinh học: Phùng Tuệ Minh

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 30/10/2018 đến 05/11/2018

Môn Toán: saint suppapong udomkaewkanjana

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Giáo dục công dân: nguyễn thu thảo

Tuần từ 22/10/2018 đến 29/10/2018

Môn Toán:  Khôi Bùi 

Môn Hóa học: Trương quang huy hoàng

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Minh Huyền

Môn Lịch sử:  Anh Pha

Môn Địa lý:  Trần Thị Hà My

Tuần từ 15/10/2018 đến 22/10/2018

Môn Toán: Nguyễn Thanh Hằng

Môn Vật lý: Dark Bang Silent

Môn Hóa học: Thảo Phương 

Môn Sinh học: Hoàng Nhất Thiên

Môn Ngữ văn: trần thị diệu linh

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Lịch sử: Liana

Tuần từ 08/10/2018 đến 15/10/2018

Môn Toán: tran nguyen bao quan

Môn Vật lý: Dương Nguyễn

Môn Ngữ văn: Phùng Tuệ Minh

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Môn Lịch sử: Huỳnh lê thảo vy

Môn Địa lý: ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 01/10/2018 đến 08/10/2018

Môn Toán: JakiNatsumi

Môn Vật lý: Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 25/09/2018 đến 01/10/2018

Môn Toán: Khôi Bùi 

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Minh Huyền

Môn Địa lý:   ĐỖ CHÍ DŨNG

Tuần từ 17/09/2018 đến 24/09/2018

Môn Toán: Phong Thần

Môn Vật lý: Ma Đức Minh

Môn Hóa học:  Hà Yến Nhi

Môn Lịch sử:  Thảo Phương 

Tuần từ 10/09/2018 đến 17/09/2018

Môn Toán: Mysterious Person

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Thị Ngọc Thơ

Môn Lịch sử: Phạm Thị Thạch Thảo

Tuần từ 03/09/2018 đến 10/09/2018

Môn Toán: Khôi Bùi 

Môn Vật lý:  Nguyễn Văn Thành

Môn Hóa học: Phùng Hà Châu

Môn Sinh học:  Hoàng Nhất Thiên

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 28/08/2018 đến 03/09/2018

Môn Toán: Thiên Hàn

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 21/08/2018 đến 27/08/2018

Môn Toán: Dũng Nguyễn

Môn Vật lý:  Dark Bang Silent

Môn Sinh học: Hà Yến Nhi

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Minh Huyền

Môn Tiếng Anh thí điểm: Cuồng Khải Nguyên

Tuần từ 13/08/2018 đến 20/08/2018

Môn Toán: Mysterious Person

Môn Vật lý: Ma Đức Minh

Môn Hóa học: Nguyễn Nam

Môn Ngữ văn: luong nguyen

Môn Tiếng Anh: Huy Thắng Nguyễn

Tuần từ 07/08/2018 đến 13/08/2018

Môn Toán: Phùng Khánh Linh

Môn Vật lý: Trịnh Công Mạnh Đồng

Môn Hóa học: Nguyễn Trần Thành Đạt

Môn Sinh học: Nhã Yến

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Môn Địa lý: nguyễn thu thảo

Tuần từ 01/08/2018 đến 07/08/2018

Môn Toán: DƯƠNG PHAN KHÁNH DƯƠNG

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học:  Gia Hân Ngô

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 23/07/2018 đến 30/07/2018

Môn Toán: Nhã Doanh

Môn Vật lý: Dương Nguyễn

Môn Hóa học: Trần Hữu Tuyển

Môn Sinh học: Nguyễn Thanh Tú

Môn Tiếng Anh: Mến Vũ

Môn Lịch sử: Nguyễn Ngô Minh Trí

Tuần từ 16/07/2018 đến 23/07/2018

Môn Toán: Mysterious Person

Môn Vật lý: Tenten

Môn Hóa học: Lê Hằng

Môn Ngữ văn: luong nguyen

Môn Tiếng Anh: Huy Thắng Nguyễn

Tuần từ 09/07/2018 đến 16/07/2018

Môn Toán: Phùng Khánh Linh

Môn Vật lý: Trịnh Công Mạnh Đồng

Môn Hóa học: Lê Anh Tú

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Môn Lịch sử: Nguyễn Thị Diễm Quỳnh

Môn Địa lý: nguyễn thu thảo

Tuần từ 02/07/2018 đến 09/07/2018

Môn Toán: lê thị hương giang

Môn Vật lý:  nguyen thi vang

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: Thảo Phương

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Nhật Minh

Tuần từ 26/06/2018 đến 02/07/2018

Môn Toán: Aki Tsuki

Môn Vật lý:  Dương Nguyễn

Môn Hóa học:  Hoàng Thị Ngọc Anh

Môn Sinh học: Hoàng Nhất Thiên

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh:  Rain

Tuần từ 19/06/2018 đến 26/06/2018

Môn Toán: Nhã Doanh

Môn Vật lý: Netflix

Môn Hóa học:  Trần Hữu Tuyển

Môn Sinh học: luong nguyen

Môn Ngữ Văn: Aoi Kiriya

Môn Tiếng Anh: Huy Thắng Nguyễn

Tuần từ 11/06/2018 đến 18/06/2018

Môn Toán: Phùng Khánh Linh

Môn Hóa học: Gia Hân Ngô

Môn Sinh học:  Nguyễn Thảo My

Môn Ngữ Văn: Thiên Chỉ Hạc

Môn Lịch sử: Trần Hoàng Nghĩa

Tuần từ 04/06/2018 đến 11/06/2018

Môn Toán: Hắc Hường

Môn Vật lý:  nguyen thi vang

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Sinh học:  Trần Thị Hà My

Môn Ngữ Văn: Ami Ngọc

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 28/05/2018 đến 04/06/2018

Môn Toán: Aki Tsuki

Môn Vật lý: Dương Nguyễn

Môn Hóa học: Ten Hoàng

Môn Sinh học: Nguyễn Ngô Minh Trí

Môn Ngữ Văn: Liana

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Địa lý: Trần Thọ Đạt

Tuần từ 21/05/2018 đến 28/05/2018

Môn Toán: ngonhuminh

Môn Vật lý: Netflix

Môn Sinh học: Anh Hoàng Vũ

Môn Ngữ Văn: Mai Phương aNH

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Thị Nguyệt

Tuần từ 15/05/2018 đến 21/05/2018

Môn Toán: Trần Hoàng Nghĩa

Môn Sinh học:  Nguyễn Thảo My

Môn Tiếng Anh: Xuân Dinh

Môn Tiếng Anh thí điểm: Mến Vũ

Tuần từ 07/05/2018 đến 14/05/2018

Môn Toán: Phùng Khánh Linh

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: nguyen minh ngoc

Môn Tiếng Anh:  Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 01/05/2018 đến 07/05/2018

Môn Toán: Nhã Doanh

Môn Hóa học: Ten Hoàng

Môn Sinh học: Nguyễn Duy Khang

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Lịch sử: phương linh

Môn Địa lý: Phạm Hoàng Giang

Tuần từ 24/04/2018 đến 30/04/2018

Môn Toán: Như

Môn Vật lý:  đề bài khó wá

Môn Hóa học: Gia Hân Ngô

Môn Sinh học:  Nguyễn Ngô Minh Trí

Môn Ngữ văn:  Liana

Môn Tiếng Anh: Anh Ngốc

Tuần từ 17/04/2018 đến 23/04/2018

Môn Toán: Phạm Nguyễn Tất Đạt

Môn Vật lý: Tenten

Môn Hóa học: Nguyễn Trần Thành Đạt

Môn Sinh học: Nguyễn Thảo My

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh: Xuân Dinh

Tuần từ 10/04/2018 đến 16/04/2018

Môn Toán: ngonhuminh

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Sinh học: Trần Thị Hà My

Môn Ngữ văn: nguyen minh ngoc

Môn Tiếng Anh: Mến Vũ

Tuần từ 03/04/2018 đến 09/04/2018

Môn Toán: Nhã Doanh

Môn Vật lý: Dark Bang Silent

Môn Sinh học:  Nhật Linh

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Môn Công nghệ: Đỗ Hương Giang

Tuần từ 28/03/2018 đến 02/04/2018

Môn Toán: Nguyễn Thanh Hằng

Môn Vật lý: Team lớp A

Môn Hóa học: Gia Hân Ngô

Môn Sinh học: Trần Thị Bích Trâm

Môn Tiếng Anh: Vũ Thị Phương

Tuần từ 20/03/2018 đến 27/03/2018

Môn Toán: Phạm Nguyễn Tất Đạt

Môn Vật lý:  Phạm Ngũ Lão

Môn Hóa học: Hoàng Thị Anh Thư

Môn Ngữ văn: trần thị diệu linh

Môn Tin học: Trương Quang Dũng

Môn Tiếng Anh: Anh Ngốc

Tuần từ 13/03/2018 đến 19/03/2018

Môn Toán: Mashiro Shiina

Môn Vật lý:  Nguyen Quynh Huong

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Ngữ văn: Bích Ngọc Huỳnh

Môn Lịch sử: phương linh

Môn Tiếng Anh:  Xuân Dinh

Môn Tiếng Anh thí điểm: Mến Vũ

Tuần từ 06/03/2018 đến 12/03/2018

Môn Toán:  Nhã Doanh

Môn Vật lý: nguyen thi vang

Môn Sinh học: Nguyễn Ngô Minh Trí

Môn Ngữ văn:  Phạm Thu Thủy

Môn Tiếng Anh: bơ đi mà sống

Tuần từ 27/02/2018 đến 05/03/2018

Môn Toán: ngonhuminh

Môn Vật lý: Phạm Thanh Tường

Môn Hóa học:  Gia Hân Ngô

Môn Ngữ văn:  Ngô Thị Thu Trang

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Tuần từ 19/02/2018 đến 26/02/2018

Môn Toán: Phương Ann

Môn Vật lý:  Nguyễn Hoàng Anh Thư

Môn Hóa học: Hoàng Thị Anh Thư

Môn Sinh học: Dương Sảng

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh: An Trần

Tuần từ 13/02/2018 đến 19/02/2018

Môn Toán: Mysterious Person

Môn Vật lý: Team lớp A

Môn Hóa học: Nguyễn Anh Thư

Môn Địa lý: Công chúa ánh dương

Tuần từ 06/02/2018 đến 13/02/2018

Môn Toán: Ribi Nkok Ngok

Môn Sinh học: Anh Ngốc

Môn Ngữ văn: Bích Ngọc Huỳnh

Môn Tin học: Trương Quang Dũng

Tuần từ 29/01/2018 đến 06/02/2018

Môn Toán: Nguyễn Thị Bích Thủy

Môn Vật lý: Phạm Thanh Tường

Môn Hóa học: Gia Hân Ngô

Môn Ngữ văn: BFF_1234

Môn Tiếng Anh: bơ đi mà sống

Tuần từ 23/01/2018 đến 29/01/2018

Môn Toán: Vương Đại Nguyên

Môn Ngữ văn: Ngô Thị Thu Trang

Môn Tiếng Anh: Song Ji Hyo

Môn Lịch sử: Thảo Phương 

Tuần từ 16/01/2018 đến 22/01/2018

Môn Toán: nguyen thi vang

Môn Vật lý: ωîñdøω þhøñë

Môn Hoá học: Nguyễn Anh Thư

Môn Sinh học: Công chúa ánh dương

Môn Ngữ văn:  Nguyễn Hải Đăng

Môn Tiếng Anh: Tú Quyên

Môn Tiếng Anh thí điểm: Mêń Vũ

Tuần từ 09/01/2018 đến 15/01/2018

Môn Toán: Mới vô

Môn Hoá học: Trần Hữu Tuyển

Môn Ngữ văn: nguyen minh ngoc

Môn Tiếng Anh: Chippy Linh

Tuần từ 01/01/2018 đến 08/01/2018

Môn Toán: Nguyễn Thanh Hằng

Môn Vật lý: Phạm Thanh Tường

Môn Hoá học: Nguyễn Ngọc Tường Vy

Môn Sinh học:  Nhã Yến

Môn Ngữ văn: Trần Thọ Đạt

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Công Tỉnh

Môn Tin học: duong nguyenvan

Tuần từ 26/12/2017 đến 01/01/2018

Môn Toán: Ngô Tấn Đạt

Môn Vật lý: Team lớp A

Môn Hoá học: Hồ Hữu Phước

Môn Sinh học: Hoàng Jessica

Môn Ngữ văn: BFF_1234

Môn Tiếng Anh: Xuân Dinh

Môn Địa lý: Thảo Phương