Bạn chưa đăng nhập. Vui lòng đăng nhập để hỏi bài
Huy Lê
Huy Lê
25 tháng 9 2021 lúc 12:10

ai giải dùm em vs ạ

trương khoa
25 tháng 9 2021 lúc 12:14

Vận tốc của viên bi sau 2 giây chuyển động kể từ khi bắt đầu

\(v=0+4\cdot2=8\left(\dfrac{m}{s}\right)\)

Quãng đường xe đi dc trong khoảng thời gian đó

\(s=\dfrac{1}{2}\cdot4\cdot2^2=8\left(m\right)\)

 


Các câu hỏi tương tự
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết
Hoàng Đức Long
Xem chi tiết