HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
3,15(km)
15 phút = 0,25 giờ
Quãng đường người đó đi được là:
12,6 x 0,25 = 3,15 (km)
Đáp số: 3,15km
mk viết nhầm
Đáp số: 45,6km
Tóm tắt
Vận tốc: 15,2 km/giờ
Thời gian: 3 giờ
Quãng đường: ...km?
Bài giải
Quãng đường đi được của ca nô trong 33 giờ là:
15,2×3=45,6(km)15,2×3=45,6(km)
Đáp số: 45,6km45,6km.
Quãng đường đi được của ca nô trong 3 giờ là: 15 , 2 × 3 = 45 , 6 ( k m ) Đáp số: 45 , 6 k m .
8464m2
Đáp án: 10,12,14,16
10+12+14+16=52