HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
sab = vt = 360.7/3 = 840km
vba = s/t = 840/(5/2) = 336km/h
vgió = 360 - 336 = 24km/h
( các bn ơi, mk đã học xong hè)
tan252 là sao, bn xem lại đề bài