Thời gian đi là
\(\text{9 giờ 30 phút - 8 giờ 30 phút = 1 giờ}\)
Vận tốc của xe máy là
\(\text{60 : 1 = 60 (km/giờ)}\)
Thời gian xe máy đi là :
9 giờ 30 phút - 8 giờ 30 phút = 1 (giờ)
Vận tốc trung bình của xe máy là :
60 : 1 : 2 = 30 (km/giờ)
thời gian người đó đi từ A đến B là:
9 giờ 30 phút - 8 giờ 30 phút =1 giờ
vận tốc xe máy đi là:
60:1=60 ( km/giờ)
người dii xe máy đi hết số thời gian là
9h 30p-8h 30p=1(h)
vận tốc trung bình của người đi xe máy là
60:1:1=60(km/h)
ĐS:60km/h

4 và 5