HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
Giải
Từ lúc 7 giờ đến 8 giờ 12 phút xe máy đã đi với thời gian là:
8 giờ 12 phút - 7 giờ = 1 giờ 12 phút = 6/5 giờ
Từ lúc 7 giờ đến 8 giờ 12 phút xe máy đã cách A đoạn đường là:
35 x 6/5 = 42 km
Thời gian 2 xe gặp nhau là: 42 : (65 - 35) = 7/5 giờ = 1 giờ 24 phút
Hai xe gặp nhau lúc: 8 giờ 12 phút + 1 giờ 24 phút = 9 giờ 36 phút
ĐS: 9 giờ 36 phút
bể sẽ đầy nước sau:1.2 : 0.5= 2.4 (giờ) = 2 giờ 24 phút
đáp số 2 giờ 24 phút
333 + 222 = 555
MK GHI TRƯỚC , H MK NHA !
1/2 cua 1/2 la;
1/2 :2 = 1/4
1/4 : 1/2 = 1/2
An noi rat đúng =1/2 mk đã mc cho An
so can tim la
7+2=9
những hiện tượng ấm đầy nước khi đun nóng sẽ bị tràn nước ra ngoài cốc thủy tinh thành ndày có thể bị rạn rứt vỡ nếu ta rót nước sôi vào , cánh cửa nhà có thể bị cong vênh trong những ngày nắng nóng tại sao lại như vậy giải thích
chiều rộng là:
32:7= 4( cm) du1