HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
300 : 100 x 50 = 150
Số tiền để đóng bảo hiểm là:
6000000-5550000=450000(đồng)
Số tiền đóng bảo hiểm bằng số % tiền lương là:
450000:6000000=0,075=7,5%
Đáp số:7,5%
9876,3 vì là số thập phân nên ko phải là 98763
duyệt nha
7450-x=765*8
7450-x=6120
x=7450-6120
x=1330
luu y:* la dau nhan