HOC24
Lớp học
Môn học
Chủ đề / Chương
Bài học
:v?
?
đẫn điện: thìa nhôm
cách điện: giấy báo
Diện tích 1 mặt là:
150 : 6 = 25 (cm2)
Vì S hv = cạnh x cạnh
mà 25 cm2 = 5 x 5 (cm)
\(\Rightarrow\) Cạnh của hlp là 5cm
Thể tích là:
5 x 5 x = 125 (cm2)
= 127,5
6,066
0,3
ko đổi đc
5,025
= 15,3 - 21,5 - 4,5
= 15,3 - (21,5 + 4,5)
= 15,3 - 26
= -10,7
74 số
C