Danh sách nhận thưởng Hoc24

Chúc mừng các bạn sau đã nhận được phần thưởng dành cho thành viên tích cực trong tuần:

Phần thưởng là một thẻ cào điện thoại trị giá 50.000đ hoặc 3 tháng VIP của Online Math

Tuần từ 28/11 đến 05/12

Môn Toán: Nguyễn Huy Tú, Trường THCS Thị trấn Yên Lập 2, Huyện Yên Lập, Phú Thọ.

Môn Sinh học: Võ Đông Anh Tuấn, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên.

Môn Ngữ văn: Thảo Phương, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Môn Tiếng Anh: ♪ ♀ ♡Băng♥Ciuღ ♂ ♫, Trường THCS Lý Tự Trọng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh.

Môn Địa lý: Nguyễn Trần Thành Đạt, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng.

Tuần từ 21/11 đến 28/11

Môn Toán: soyeon_Tiểubàng giải, Trường THCS Đào Sư Tích, Huyện Trực Ninh, Nam Định

Môn Vật lý: Quang Minh Trần, Trường THCS Trần Quốc Toản, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

Môn Hóa học: Đặng Yến Linh

Môn Sinh học: Hà Ngân Hà

Môn Ngữ văn: Nguyễn Phương Thảo, Trường THCS Thị trấn Me, Huyện Gia Viễn, Ninh Bình

Môn Tiếng Anh: Chip26

Môn Lịch sử: dung phan, Trường THCS Quảng Thuận, Huyện Quảng Trạch, Quảng Bình

Môn Địa lý: Bình Trần Thị, Trường THPT Buôn Ma Thuột, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đăk Lăk

Môn Công nghệ: Đặng Thị Cẩm Tú

Tuần từ 14/11 đến 21/11

Môn Toán: Trương Hồng Hạnh, Trường THCS Phường 1, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

Môn Vật lý: BAN is VBN, Trường THCS Nguyễn Trãi, Huyện Chư Pưh, Gia Lai

Môn Hóa học: Đặng Quỳnh Ngân, Trường THPT & THCS Trà Nóc, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

Môn Ngữ văn: Linh Phương, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

Môn Tiếng Anh: Hoàng Lê Bảo Ngọc

Tuần từ 07/11 đến 14/11

Môn Toán: Nguyễn Huy Thắng

Môn Hóa học: Hoàng Tuấn Đăng, Trường THCS Hát Môn, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội

Môn Sinh học: Silver bullet

Môn Ngữ văn: Đỗ Hương Giang, Trường THCS Vũ Hữu, Huyện Bình Giang, Hải Dương

Môn Tiếng Anh: Trịnh Đức Minh, Trường THCS Nguyễn Du, Thị xã Buôn Hồ, Đăk Lăk

Môn Công nghệ: Nguyễn Thị Mai, Trường THCS Phan Bội Châu, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương

Tuần từ 31/10 đến 07/11

Môn Toán: Nguyễn Đình Dũng, Trường THCS Xuân Diệu, Huyện Can Lộc, Hà Tĩnh.

Môn Vật lý: Nguyễn Như Nam, Huyện Nam Đàn, Nghệ An.

Môn Hoá học: Võ Đông Anh Tuấn, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên.

Môn Ngữ văn: Mai Phương aNH, Trường THCS Lê Quý Đôn, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Môn Giáo dục công dân: Nguyễn Trần Thành Đạt, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng.

Tuần từ 24/10 đến 31/10

Môn Toán: soyeon_Tiểubàng giải, Trường THCS Đào Sư Tích, Huyện Trực Ninh, Nam Định.

Môn Hoá học: Kẹo Đắng, Trường THPT Mỹ Đức A, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

Môn Sinh học: Trần Việt Hà

Môn Tiếng Anh: Phương An

Môn Địa Lý: Bình Trần Thị, Trường THPT Buôn Ma Thuột, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đăk Lăk.

Tuần từ 17/10 đến 24/10

Môn Toán: Nguyễn Huy Tú, Trường THCS Thị trấn Yên Lập 2, Huyện Yên Lập, Phú Thọ

Môn Hoá học: Nguyễn Thị Minh Nguyệt, Trường THCS Quỳnh Minh, Huyện Quỳnh Phụ, Thái Bình

Môn Sinh học: Đặng Thu Trang

Môn Ngữ Văn: Nguyễn Phương Linh

Môn Tiếng Anh: Hoàng Lê Bảo Ngọc, Trường THCS Ba Đình, Quận Ba Đình, Hà Nội.

Tuần từ 10/10 đến 17/10

Môn Toán: Nguyễn Huy Thắng

Môn Vật lý: Nguyễn Quang Hưng

Môn Hoá học: Đặng Quỳnh Ngân , Trường THPT & THCS Trà Nóc, Quận Bình Thủy, Cần Thơ.

Môn Sinh học: Nguyễn Thị Mai , Trường THCS Phan Bội Châu, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương.

Môn Tiếng Anh: Trịnh Đức Minh, Trường THCS Nguyễn Du, Thị xã Buôn Hồ, Đăk Lăk

Môn Lịch sử: Silver bullet

Tuần từ 03/10 đến 10/10

Môn Toán: Trần Việt Linh

Môn Hoá học: Vy Kiyllie

Môn Sinh học: Hà Ngân Hà

Môn Ngữ Văn: Mai Phương aNH

Môn Tiếng Anh: Nguyễn Anh Duy, Trường THCS Chợ Lầu.

Môn Tin học: Nguyễn Thị Bích Thiên, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn

Môn Giáo dục công dân: Nguyễn Trần Thành Đạt, Trường THCS Lộc Nga

Tuần từ 26/09 đến 03/10

Môn Toán: soyeon_Tiểubàng giải, Trường THCS Đào Sư Tích, Huyện Trực Ninh, Nam Định.

Môn Vật Lý: Truong Vu Xuan, Trường THCS Thị Trấn Bình Đại, Huyện Bình Đại, Bến Tre.

Môn Hoá học: Hoàng Tuấn Đăng, Trường THCS Hát Môn, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội.

Môn Ngữ Văn: Minh Thu

Môn Tiếng Anh: Phương An, Trường THCS An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ.

Tuần từ 19/09 đến 26/09

Môn Toán: Nguyễn Huy Tú, Trường THCS Thị trấn Yên Lập 2, Huyện Yên Lập, Phú Thọ.

Môn Hoá học: Chan Nước Mắm Cơm, Trường THCS Nguyễn Tất Thành, Thành phố Hưng Yên, Hưng Yên.

Môn Sinh học: Trang

Môn Ngữ Văn: Nguyễn Phương Linh

Môn Tiếng Anh: Linh Cao

Tuần từ 12/09 đến 19/09

Môn Toán: Silver bullet

Môn Vật lý: Lê Nguyên Hạo, Trường THCS An Ninh, Huyện Đức Hòa, Long An.

Môn Hoá học: Võ Đông Anh Tuấn, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên.

Môn Sinh học: Đặng Thu Trang

Môn Tiếng Anh: Lê Thị Linh Chi, Trường PTTH chuyên ngoại ngữ, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

Môn Lịch sử: Nguyễn Thị Mai, Trường THCS Phan Bội Châu, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương.

Các môn khác không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 05/09 đến 12/09

Môn Toán: Hoàng Lê Bảo Ngọc

Môn Vật lý: Trần Hoàng Sơn

Môn Ngữ văn: Mai Phương aNH

Môn Tiếng Anh: Trần Việt Hà

Các môn khác không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 29/08 đến 05/09

Môn Toán: Trần Việt Linh, Trường THCS Hải Xuân, Móng Cái, Quảng Ninh.

Môn Tin học: Minh Hieu Nguyen, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, Thị xã Sông Cầu, Phú Yên.

Môn Giáo dục công dân: Nguyễn Trần Thành Đạt, Trường THCS Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng.

Các môn khác không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 22/08 đến 29/08

Môn Toán: Nguyễn Huy Thắng

Môn Vật Lý: BigSchool, Trường THPT Chuyên ngoại ngữ, Cầu Giấy, Hà Nội.

Môn Ngữ Văn: Nguyễn Phương Linh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.

Môn Tiếng Anh: Triệu Việt Hưng

Các môn khác không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 15/08 đến 22/08

Môn Toán: Võ Đông Anh TuấnTrường THCS Nguyễn Hồng Sơn, tx Sông Cầu, Phú Yên.

Môn Vật Lý: Lê Nguyên HạoTrường THCS An Ninh, Đức Hoà, Long An.

Môn Hoá Học: Nguyễn Phương HÀ, THPT Lương Thế Vinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Môn Văn Sử Địa: Nguyễn Thị Mai, Trường THCS Phan Bội Châu, Huyện Tứ Kỳ, Hải Dương.

Môn Ngoại Ngữ: hochocnuahocmai>,<

Môn Sinh học không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 08/08 đến 15/08

Môn Toán: Hoàng Lê Bảo Ngọc

Môn Vật Lý: Truong Vu Xuan

Môn Hoá Học: Won Ji YoungTrường THCS Phan Đình Phùng, Huyện Ea Kar, Đăk Lăk.

Môn Sinh Học: Trang

Môn Văn Sử Địa: Mai Phương aNH, Trường THCS Lê Lợi, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội.

Môn Ngoại Ngữ: Hochocnuahocmai

Tuần từ 01/08 đến 08/08

Môn Toán: Nguyễn Thị Anh, Trường THPT Ngô Gia Tự, Huyện Ea Kar, Đăk Lăk.

Môn Vật Lý: Trần Hoàng Sơn, Trường THPT Chuyên Đại học Sư Phạm, Hà Nội.

Môn Hoá Học: haphuong01, Trường THPT Lương Thế Vinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Môn Văn Sử Địa: Vũ Khánh Ly, Trường THCS Yên Nghĩa, Huyện Ý Yên, Nam Định.

Môn Ngoại Ngữ: Trần Hoàng Khánh Linh, Trường THCS Chu Văn An, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên (Các bạn Trần Việt Hà, Nguyễn Thị Hồng Quý có điểm cao hơn nhưng đã nhận thưởng ở các tuần trước)

Môn Sinh học không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 25/07 đến 01/08

Môn Toán: Trần Việt Linh, Trường THCS Hải Xuân, Móng Cái, Quảng Ninh.

Môn Vật Lý: Sky SơnTùng

Môn Hoá Học: Nguyễn Trần Hà Anh, Trường THPT Trần Đại Nghĩa, Q1, tp Hồ Chí Minh.

Môn Sinh Học: Lưu Quốc Quyền

Môn Ngoại Ngữ: Trần Việt HàTrường THCS Tô Hiệu, Thị xã Nghĩa Lộ, Yên Bái.

Môn Văn Sử Địa không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 18/07 đến 25/07

Môn Toán: Võ Đông Anh Tuấn, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, tx Sông Cầu, Phú Yên

Môn Vật Lý: ༺ ๖ۣۜPhạm ✌Tuấn ✌Kiệτ ༻, Trường THCS Trung Sơn, tx Sầm Sơn, Thanh Hoá

Môn Hoá Học: Lê Nguyên Hạo, Trường THCS An Ninh, Đức Hoà, Long An

Môn Ngoại Mgữ: Hannah Robert

Các môn Sinh học, Văn Sử Địa không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 11/07 đến 18/07

Môn Toán: Đinh Tuấn Việt

Môn Vật Lý: Phạm Hoàng Phương

Môn Hoá Học: tran thi phuong

Môn Ngoại Mgữ: Nguyễn Thị Hồng Quý

Tuần từ 04/07 đến 11/07

Môn Toán: Hoàng Lê Bảo Ngọc, Trường THPT Ngô Gia Tự, huyện Ea Kar, Đăk Lăk

Môn Vật Lý: Trần Hoàng Sơn

Môn Hoá Học: huynh thi huynh nhu, Trường quốc tế Canada, huyện Bình Chánh, tp Hồ Chí Minh

Môn Ngoại Mgữ: Phương An, Trường THCS An Thới, Bình Thuỷ, Cần Thơ

Các môn Sinh học, Văn Sử Địa không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 27/06 đến 04/07

Môn Toán: Nguyễn Phương HÀ

Môn Vật Lý: Nguyễn Quang Hưng

Môn Hóa Học: Won Ji Young ( Bạn Nguyễn Thị Anh có điểm cao hơn nhưng đã nhận giải ở tuần trước)

Môn Ngoại Ngữ: Chipu khánh phương (Bạn Trần Việt Hà có điểm cao hơn nhưng đã nhận giải ở tuần trước nữa)

Các môn Sinh học, Văn Sử Địa không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 20/06 đến 27/06

Môn Toán: Kiệt ღ ๖ۣۜLý๖ۣۜ, Trường THCS Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hoá

Môn Vật Lý: Đào Vân Hương

Môn Hoá Học: Nguyễn Thị Anh, Trường THPT Ngô Gia Tự, Ea Kar, Đăk Lăk

Các môn Sinh học, Văn Sử Địa, Ngoại ngữ không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 13/06 đến 20/06

Môn Toán: Đinh Tuấn Việt, Trường THCS Lê Hồng Phong, tp Yên Bái, Yên Bái.

Môn Vật Lý: 20142207

Môn Hoá Học: Do Minh Tam, Trường THPT Chu Văn An, Tây Hồ, Hà Nội.

Các môn Sinh học, Văn Sử Địa, Ngoại ngữ không đủ điều kiện xét giải nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 06/06 đến 13/06

Môn Toán: Phạm Tuấn Kiệt, Trường THCS Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hoá.

Môn Vật Lý: Trần Việt Hà

Môn Hoá Học: Trần Bảo Trâm

Môn Ngoại Ngữ: Trần Hoàng Khánh Linh, thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên.

Môn Sinh học và Văn Sử Địa không đủ điều kiện xét giải thưởng nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 30/05 đến 06/06

Môn Toán: Nguyen Quang Trung, Trường THCS Quảng Thuận, Quảng Trạch, Quảng Bình

Môn Vật Lý: Sky SơnTùng, Trường THCS Hoà Định Tây, Phú Hoà, Phú Yên

Môn Hoá Học: tran thi phuong

Môn Sinh Học: Mỹ Viên

Môn Văn Sử Địa: Hochocnuahocmai, Quận Tây Hồ, Hà Nội

Môn Ngoại ngữ không đủ điều kiện xét giải thưởng nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 23/05 đến 30/05

Môn Toán: Thuy Nguyen

Môn Vật Lý: ๖ۣۜPresident ๖ۣۜof ๖ۣۜclass ღ7A ◕♌Lớp ♫trưởng ღ7A◕, Trường THCS Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hoá.

Môn Hoá Học: s2zzz0zzzs2,  (bạn Do Minh Tam điểm cao hơn nhưng đã nhận thưởng ở tuần trước nữa)

Môn Sinh Học: Trang

Môn Văn Sử Địa: Love Học 24

Môn Ngoại Ngữ: Pikachu, Trường THCS Tô Hiệu, Nghĩa Lộ, Yên Bái (Bạn Phương An điểm cao hơn nhưng đã được nhận thưởng ở tuần trước nữa)

Tuần từ 16/05 đến 23/05

Môn Toán: Hà Ngân Hà

Môn Vật Lý: Yêu Tiếng Anh

Môn Hoá Học: chemistry

Môn Sinh Học: Bùi Trân Châu

Môn Văn Sử Địa: Nguyễn Văn Bé

Môn Ngoại ngữ không đủ điều kiện xét giải thưởng nên được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 09/05 đến 16/05

Môn Toán: Đặng Minh Triều, Trường THCS Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.

Môn Vật Lý: Kiệt ღ ๖ۣۜLý๖ۣۜ , Trường THCS Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hoá.

Môn Hoá Học: Do Minh Tam, Trường THPT Chu Văn An, Tầy Hồ, Hà Nội.

Môn Sinh Học: Nguyễn Thị Mai, Trường THCS Phan Bội Châu, Tứ Kỳ, Hải Dương.

Môn Văn Sử Địa: Như Nguyễn, Trường THCS Long Trạch, Cần Đước, Long An.

Môn Ngoại Ngữ: Phương An, Trường THCS An Thới, Bình Thuỷ, Cần Thơ.

Tuần từ 02/05 đến 09/05

Môn Toán: Mai Linh

Môn Vật Lý: Tài Nguyễn Tuấn, Trường THPT Chuyên Trần Đại Nghĩa, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

Môn Hoá Học: huynh thi huynh nhu, Trường Quốc tế Canada, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

Môn Sinh Học: Thiên bình

Môn Văn Sử Địa: Nguyễn Tâm Như, Trường THCS Long Trạch, Huyện Cần Đức, Long An

Môn Ngoại Ngữ: Đặng Phương Nam, Trường THCS Yên Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

Tuần từ 25/04 đến 02/05

Môn Toán: Phạm Tuấn Kiệt, Trường THCS Trung Sơn, Tx Sầm Sơn, Thanh Hóa

Môn Vật Lý: Sky SơnTùng, Trường THCS Hòa Định Tây, Phú Hòa, Phú Yên

Môn Hóa Học: Trần Quốc Thế, Đống Đa, Hà Nội

Môn Sinh Học: Nguyễn Minh Anh

Môn Văn Sử Địa: Trần Việt Hà

Môn Ngoại Ngữ: Chipu khánh phương

Tuần từ 18/04 đến 25/04

Môn Toán: Lovers, Trường THCS Marie Curie, Thanh Xuân, Hà Nội.

Môn Vật Lý: Nguyễn Thế Bảo, Trường THCS Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội.

Môn Hoá Học: Trịnh Đình Thuận

Môn Sinh Học: Nguyễn Trang Như

Môn Văn Sử Địa: Hà Như Thuỷ, Trường THCS Thị trấn Phù Mỹ, Phù Mỹ, Bình Định

Môn Ngoại Ngữ: Trương Khánh Hồng

Tuần từ 11/04/2016 đến 18/04/2016

Môn toán: bảo nam trần

Môn Vật Lý: Nguyễn Hữu Thế ( Bạn  Nguyễn Trang Như điểm cao hơn, nhưng đã được nhận giải ở tuần trước)

Môn Hóa Học: tran thi phuong

Môn Sinh Học Triệu Việt Hưng

Tuần vừa qua các môn: Văn Sử Địa, Ngoại Ngữ không đủ điểm xét giải. Vì vậy điểm các môn này sẽ được bảo lưu sang tuần sau.

Tuần từ 04/04/2016 - 11/04/2016

Môn Toán: Phương Thảo, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

Môn Vật Lý: Hoc247

Môn Hóa Học: Sáng Ngọc, (Bạn  Võ Đông Anh Tuấn  điểm cao hơn nhưng đã nhận giải ở tuần trước nữa)

Môn Sinh Học: ๖ۣۜNh◕k ๖ۣۜSilver ๖ۣۜBullet, Trường THCS Anh Sơn, huyện Anh Sơn, Nghệ An

Môn Văn Sử Địa: Nguyễn Trang Như

Môn Ngoại Ngữ: Chó Doppy

Tuần từ 28/03/2016 - 04/04/2016

Môn Toán: Đào Thành Lộc

Môn Vật Lý: Tuấn Anh Phan Nguyễn, Trường THCS Hải Thượng, Hải Lăng, Quảng Trị

Môn Hóa Học: chemistry

Tuần vừa qua các môn: Sinh, Văn Sử Địa, Ngoại Ngữ không đủ điểm xét giải. Vì vậy điểm các môn này sẽ được bảo lưu sang tuần sau.

Tuần từ 21/02/2016 - 28/03/2016

Môn Toán: Trần Thùy Dung, Trường THCS Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

Môn Vật Lý: Quang Minh Trần, Trường THCS Trần Quốc Toản, Tuy Hòa, Phú Yên

Môn Hóa Học: Võ Đông Anh Tuấn, Trường THCS Nguyễn Hồng Sơn, Sông Cầu, Phú Yên

Môn Văn Sử Địa: Minh Hiền Trần

Tuần vừa qua các môn: Sinh, Ngoại ngữ không đủ điểm để xét giải. Vì vậy điểm các môn này sẽ được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 14/03/2016 - 21/03/2016

Môn Toán: Huỳnh Châu Giang, Trường THCS Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

Môn Vật Lý: Nguyễn Quang Hưng

         (Bạn Trần Hoàng Sơn cao điểm hơn, nhưng đã nhận thưởng ở 2 tuần trước )

Môn Hóa Học: hóa

Môn Sinh Học: Bùi Trân Châu

Môn Văn Sử Địa: Hà Như Thuỷ, Trường THCS Thị Trấn Phù Mỹ, Phù Mỹ, Bình Định

Môn Ngoại ngữ: Hattori Heiji, Trường THCS Phố Mới, Quế Võ, Bắc Ninh

Tuần từ 07/03/2016 - 14/03/2016

Môn Toán: Hoàng Phúc, Trường THCS Huỳnh Khương Ninh, thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

             (Bạn Đinh Tuấn Việt cao điểm hơn nhưng đã nhận thưởng ở 2 tuần trước nên tuần này không được)

Môn Vật Lý: Sky SơnTùng, Trường THCS Hòa Định Tây, Phú Hòa, Phú Yên

Môn Hóa Học: Phan Thị Thu Trà, Trường THPT Gio Linh, Huyện Gio Linh, Quảng Trị

Tuần vừa qua các môn: Sinh, Văn Sử Địa, Tiếng Anh không đủ điểm để xét giải. Vì vậy điểm các môn này sẽ được bảo lưu điểm sang tuần sau.

Tuần từ 29/02/2016 - 06/03/2016

Môn Toán: Lê Minh Đức, Hà Nội

Môn Vật Lý: Trần Hoàng Sơn, Hà Nội

Môn Hóa Học:Hoàng Đình Trọng Duy, Trường THPT Gio Linh, Huyện Gio Linh, Quảng Trị

Môn Sinh Học: Trịnh Nam Anh, Trường phổ thông Triệu Sơn, Thanh Hóa

Môn Văn Sử Địa: Võ Thị Mỹ Duyên, Trường THCS Suối Khoáng, Cẩm Phả, Quảng Ninh

Môn Ngoại Ngữ: Nguyễn Quốc An

Tuần từ 22/02/2016 - 28/02/2016

Môn Toán: not good at math

Môn Vật Lý: ♌ Sư Tử (Leo)

Môn Hóa Học: Trần Bảo Trâm (Bạn Trần Thị Phương bằng điểm nhưng đã nhận giải ở tuần trước nữa rồi)

Môn Sinh Học: Nam, Trường phổ thông Triệu Sơn, huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa

Môn Văn Sử Địa: Đỗ Thùy Dương

Môn Ngoại Ngữ: Đinh Tuấn Việt, trường THCS Lê Hồng Phong, thành phố Yên Bái

Tuần từ 15/02/2016 - 22/02/2016

Môn Toán: Lovers, Trường THCS DL Marie - Curie, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Môn Vật Lý: ๖ۣۜLý♫ღ, Phú Yên

Môn Hóa Học: Nguyễn Hiền, Trường THPT Gio Linh, Huyện Gio Linh, Quảng Trị (Bạn Trần Thị Phương cao điểm hơn, nhưng bạn Phương đã nhận thưởng ở tuần trước nên tuần này không được)

Môn Sinh Học: Mỹ Viên, Huyện Phú Hòa, Phú Yên

Môn Văn Sử Địa: Tuấn Anh Phan Nguyễn, Trường THCS Hải Thượng, Huyện Hải Lăng, Quảng Trị

Môn Ngoại ngữ: Ntt Hồng, Đắc Nông

Tuần từ 01/02/2016 - 14/02/2016

Môn Toán: Hương Trà

Môn Vật Lý: Lưu Uyên, Trường THCS Hòa Định Tây, Phú Hòa, Phú Yên

Môn Hóa Học: Tran Thi Phuong, Hà Nam

Tuần vừa qua là dịp tết, nên các môn: Sinh, Văn Sử Địa, Tiếng Anh không đủ điểm để xét giải. Vì vậy điểm các môn này sẽ được bảo lưu sang tuần sau.

Tuần từ 25/01/2016 - 01/02/2016

Môn Toán: Đặng Anh Huy

Môn Vật Lý: Sky SơnTùng, Trường THCS Hòa Định Tây, Phú Hòa, Phú Yên

Môn Hóa Học: Trần Thị Phương, Huyện Lý Nhân, Hà Nam

Môn Sinh Học: Nguyễn Minh Ngọc, Trường THCS Song Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

Môn Văn Sử Địa: Trần Văn Đạt, Trường THCS Lai Thành, Kim Sơn, Ninh Binh

Môn Ngoại Ngữ: Trần Thùy Dung, Trường THCS Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

 

Tuần từ 18/01/2016 - 25/01/2016:

Môn Toán: Hoa Thiên Lý, Trường THPT Nam Đông Quan, Đông Hưng, Thái Bình

Môn Vật Lý: Trần Hoàng Sơn, Trường THPT Chuyên Đại học Sư Phạm, Cầu Giấy, Hà Nội

Môn Hóa Học: Nguyễn Văn Toàn, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

Môn Sinh Học: Võ Đông Anh Tuấn

Lưu ý: Tuần từ 25/01/2016 trở đi, hoc24 sẽ áp dụng tặng thưởng cho các thành viên tích cực thêm ở các môn Văn Sử Địa và Ngoại ngữ

Tham gia Hỏi đáp để nhận thưởng

Danh sách thành viên được nhận thưởng hàng tháng